pro_6

Shafin Bayanan Samfur

HA-032-M (17-32)

  • Mahimmin Pin:
    16+PE (17-32)
  • Haɗin Bolt Namiji:
  • Ƙimar Yanzu:
    16 A
  • Ƙimar Wutar Lantarki:
    250V
  • Girma:
    32A
  • Yankin Ketare-Section Mai Gudanarwa:
    0.75-2.5 mm²
  • RAL 7032 (Pebble launin toka) Polycarbonate (PC):
  • Alloy Azurfa/Gold Plated:
accas
samfurin-bayanin1

Sigar Fasaha

Rukuni: Sakawa mai mahimmanci
Jerin: A
Yanki na ƙetare mai gudanarwa: 0.75-2.5mm2
Yanki na ƙetare mai gudanarwa: 18 ~ 14
Ƙididdigar halin yanzu: 16 A
Ƙarfin wutar lantarki: 250V
Ƙarfin bugun bugun jini: 4KV
Matsayin gurɓatawa: 3
Ƙididdigar ƙarfin lantarki ya dace da UL/CSA: 600 V
Insulation impedance: ≥ 10¹º Ω
Juriya na tuntuɓa: ≤ 1 mΩ
Tsawon tsiri: 7.5mm ku
Ƙunƙarar ƙarfi 0.5 nm
Iyakance zafin jiki: -40 ~ +125 ° C
Yawan shigarwa ≥ 500

Material Property

Abu (Saka): Polycarbonate (PC)
Launi (Saka): RAL 7032 (Pebble Ash)
Kayayyaki (fili): Copper gami
saman: Azurfa / zinare
Material harshen retardant rating daidai da UL 94: V0
RoHS: Cika ka'idojin keɓancewa
Keɓancewar RoHS: 6(c): Alloys na Copper sun ƙunshi gubar har zuwa 4%.
Jihar ELV: Cika ka'idojin keɓancewa
China RoHS: 50
SAUKI abubuwan SVHC: Ee
SAUKI abubuwan SVHC: jagora
Kariyar gobarar motar jirgin ƙasa: TS EN 45545-2 (2020-08)

Sigar Samfura

Yanayin haɗi: Haɗin da aka kulle
Nau'in mace na namiji: Namiji kai
Girma: 32A
Adadin dinki: 16 (17-32)
Pin na ƙasa: Ee
Ko ana buƙatar wata allura: No
masu nauyi-sauri-sauri-katse-lantarki-haɗi

Gabatar da sabuwar sabuwar fasahar mu a cikin masu haɗin wutar lantarki - Kwayoyin Waya mai nauyi! An ƙera ƙwayayen waya masu nauyi don biyan buƙatun masana'antar lantarki don samar da aminci da aminci ga duk buƙatun ku na wayoyi. Yayin da fasaha ke ci gaba da ci gaba kuma tsarin lantarki ya zama mafi rikitarwa, yana da mahimmanci a sami masu haɗawa waɗanda za su iya jure yanayin mafi tsanani kuma tabbatar da ingantaccen wutar lantarki. An ƙera ƙwayayen waya masu nauyi don ɗaukar manyan igiyoyi da ƙarfin lantarki da ake buƙata a aikace-aikacen lantarki na zamani. Ɗaya daga cikin mahimman fasalulluka na ƙwayayen waya masu nauyi shine haɓaka ƙarfinsu. An yi su daga kayan aiki masu inganci kuma suna da tsayayya ga lalata, zafi da rawar jiki, tabbatar da haɗin gwiwa mai dorewa. Ko kuna aiki akan aikin zama, kasuwanci ko masana'antu, ƙwayayen waya masu nauyi zasu iya sarrafa shi.

tasha masu nauyi-waya

Ƙari ga haka, ƙwayayen waya masu nauyi masu nauyi suna da sauƙin shigarwa, suna ceton ku lokaci da ƙoƙari mai mahimmanci. Suna nuna ƙirar mai amfani don haɗa haɗin waya mai sauri da sauƙi. Kawai cire wayar, saka shi a cikin goro, sannan a juya. Siffar ƙwaya ta ergonomic tana ba da kwanciyar hankali kuma yana tabbatar da haɗin kai kowane lokaci. Tsaro shine babban fifikonmu kuma an ƙera ƙwayayen waya masu nauyi don samar da iyakar kariya. An ƙera kowace goro na waya don hana haɗuwa ta bazata tare da wayoyi masu rai, don haka rage haɗarin girgiza wutar lantarki. Hakanan an jera su UL kuma suna bin duk ƙa'idodin aminci, suna ba ku kwanciyar hankali cewa haɗin wutar lantarkin ku yana da aminci.

nauyi-aiki-sae-connector

Bugu da ƙari, ƙwayayen waya masu nauyi suna samuwa a cikin girma dabam dabam don ɗaukar ma'aunin waya daban-daban. Wannan haɓaka yana sa su dace da aikace-aikacen da yawa, daga ƙananan gyare-gyaren lantarki na gida zuwa manyan ayyukan masana'antu. Gabaɗaya, ƙwayayen waya masu nauyi suna ba da tabbaci mara misaltuwa, dorewa da aminci. Su ne cikakkiyar mafita ga kowane aikin wayoyi na lantarki, suna ba da aminci, haɗin kai mara damuwa. Haɓaka tsarin wutar lantarki tare da mafi kyawun masu haɗawa a kasuwa - zaɓi ƙwayayen waya masu nauyi don duk buƙatun ku!