pro_6

Shafin bayanan samfurin

Turawa-ja mai haɗin ruwa PP-20

  • Matsakaicin matsin lamba:
    20bar
  • Mafi qaramin matsin lamba:
    6PTA
  • Maɗaukaki mai ƙarfi:
    14.91 m3 / h
  • Matsakaicin aiki mai kyau:
    94.2 L / Min
  • Matsakaicin lalacewa a cikin sa guda ko cirewa:
    0.12 ml
  • Matsakaicin Saurin shigar:
    180n
  • Nau'in mace:
    Namiji
  • Operating zazzabi:
    - 20 ~ 150 ℃
  • Rayuwar inji:
    ≥1000
  • Alamar zafi da zafi:
    ≥240h
  • Gwajin gishirin gishiri:
    ≥720H
  • Kayan abu (harsashi):
    Aluminum
  • Abu (zubing zobe):
    Ethylene Propylene Diene Roba (EPDM)
samfurin-bayanin135
PP-20

(1) Waya-Way hatuse, kunna / kashe ba tare da lalacewa ba. (2) Da fatan za a zaɓi fasalin matsin lamba don guje wa babban matsin lamba na kayan aiki bayan cire haɗin. (3) Fush, face fuska zane abu ne mai sauki don tsaftacewa da hana cirewa daga shiga. (4) An samar da murfin kariya don hana gurbata daga shiga yayin sufuri. (5) barga; (6) Amincewa; (7) ya dace; (8) kewayewa

Toshe abu A'a. Toshe dubawa

lamba

Jimlar tsawon l1

(Mm)

Tsawon Interface L3 (MM) Matsakaicin diamita %% (mm) Formace fom
BST-PP-20Faler1G1 1G1 118 20 50 G1 zaren
BST-PP-20Falerer114 1G114 107.5 20 55 G1 1/4 zaren ciki
BST-PP-20ALLA2 2G1 112.5 20 50 G1 na waje
BST-PP-20ALE2G114 2G114 105 20 55 G1 1/4 zaren waje
BST-PP-20ALER2J158 2J158 116.8 24.4 55 Jiki 1 5 / 8-12
BST-PP-20ALE66J158 6J158 137.7 + Mai kauri (1-5.5) 24.4 55 Jiki 1 5 / 8-12
Toshe abu A'a. Soset yana dubawa

lamba

Jimlar tsawon l2

(Mm)

Tsoron Interface L4 (MM) Matsakaicin diamita %% (mm) Formace fom
BST-PP-20Saler1G1 1G1 141 20 59.5 G1 zaren
BST-PP-20Saler1G114 1G114 126 20 55 G1 1/4 zaren ciki
BST-PP-20Saler2G1 2G1 146 20 59.5 G1 na waje
BST-PP-20Saler2G114 2G114 135 20 55 G1 1/4 zaren waje
BST-PP-20ALER2J158 2J158 150 24.4 59.5 Jiki 1 5 / 8-12
BST-PP-20ALE66J158 6J158 170.7+ kauri mai kauri (1-5.5) 24.4 59.5 Jiki 1 5 / 8-12
lebur-fuska-hydraulic-hydraulic-kayan aiki

Gabatar da mai haɗa mai ɗaukar ruwa mai ɗaukar ruwa na PP-20, samfurin da aka tsara na juzu'i don sauƙaƙe da haɓaka tsarin canja wuri da haɗin haɗin ruwa. Wannan mahimmin mai haɗi shine mafita ga duk buƙatar canja wuri na ruwa, yana samar da hanya mai sauri da sauƙi don haɗi kuma cire roses da bututu da yawa a aikace-aikacen aikace-aikace. Ana tsara shi da haɗin kai na PP-20 tare da daidaito da ƙarko a cikin tunani, yana sa cikakkiyar zaɓi ga masana'antu, kayan aiki da DIY ayyukan. Tsarin cowararrawa na musamman yana ba da damar sauƙi, amintaccen haɗi ba tare da buƙatar hadaddun da kuma ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto ba. Ko kuna aiki tare da taya, gas, ko rukunan hydraulic, wannan mahaɗin yana tabbatar da ingantaccen, haɗin kyauta-kyauta a kowane lokaci.

mai sauri-mai ban ruwa-ruwa

Tura-ja mai haɗin ruwa na PP-20 yana da kayan haɓaka don yin tsayayya da yanayin mummunan aiki. Tsarin Study ɗin ya tabbatar da tsawon rai da rarar rai, yana sanya shi ingantaccen bayani mai inganci don kowane aikace-aikacen canja wuri. Mai haɗawa ya dace da tiyo da yawa da kuma girman bututu, suna ba da ayoyi da dacewa ga masu amfani a masana'antu daban-daban. Tare da zanen mai amfani mai amfani, mai haɗa mai amfani da ruwa PP-20 yana da sauƙin aiki, har ma da ƙananan gogewa. Hanyar tayar da hankali mai diyya tana ceton lokaci da ƙoƙari, yayin da Ergonomic ya riƙe yana samar da ingantaccen riko. Ko kuna buƙatar samun hoses da sauri a masana'anta ko aiwatar da ayyukan canja wurin ruwa a gida, wannan mai haɗin yana sauƙin haɗarin da zubar da haɗarin haɗari da zubar da haɗari.

JRB-Mai sauri-Kulla

A taƙaita, mai haɗa mai haɗi na ruwa PP-20 kyakkyawar wasa ne a cikin fasahar canja wuri. Tsarin halittarta, gini mai dorewa da sauƙin amfani da shi don ƙarin zaɓi na kwararru da masu goyon bayan DI. Ka ce ban kwana don mai rikitarwa da masu haɗin kai da ba wanda ba zai dace ba ga inganci da dacewa da mai haɗa mai amfani da mai amfani da ruwa na PP-20.